Ⓟ NGUYEN VAN MINH (1934-2005) "Jeune femme au bord de l'eau"
Panneau en bois laq…

Ⓟ NGUYEN VAN MINH (1934-2005)

"Jeune femme au bord de l'eau" Panneau en bois laqué polychrome Signé en bas à gauche 100 x 60 cm Provenance : - Collection privée d'un ancien ambassadeur vietnamien en poste à la fin des années 70 à Paris. - Collection privée d'un médecin Belge - Collection privée américaine depuis 1985, jusqu'à nos jours. Nguyễn Văn Minh (1934-2005) "Thiếu nữ bên ao sen" Sơn mài Chữ ký ở góc dưới bên trái 100 x 60 cm Xuất xứ : - Từ bộ sưu tập riêng của một cựu Đại sứ Việt Nam tại Paris vào cuối những năm 70. - Từ bộ sưu tập riêng của một bác sĩ người Bỉ. - Từ bộ sưu tập riêng của một gia đình người Mỹ từ năm 1985 đến ngày nay.

154

Ⓟ NGUYEN VAN MINH (1934-2005)