"Bateaux en mer"
Huile sur toile
Signé en bas à gauche
54 x 65 cm
Võ Lăng (1921-2005)
"Những con thuyền trên biển"
Sơn dầu trên toan
Chữ ký ở góc dưới bên trái
54 x 65 cm