"Femme au bouquet"
Huile sur toile
Signé en bas à gauche
50 x 65 cm
Võ Lăng (1921-2005)
"Người phụ nữ cầm bó hoa"
Sơn dầu trên toan
chữ ký ở góc dưới bên trái
50 x 65 cm