"Jeunes filles"
Huile sur toile
Signé en bas à droite
33 x 24 cm (à vue)
Vũ Cao Đàm (1908-2000)
"Những cô gái trẻ"
Sơn dầu trên toan
ký phía dưới bên phải
33 x 24 cm